• shafi_banner01

Kayayyaki

UP-6037 Dijital Takarda Farin Gwajin

Dijital Takarda Gwajin

Ya fi dacewa da auna fari na abubuwa marasa launi ko foda masu lebur, kuma yana iya samun daidaitattun ƙimar fari daidai da hanun gani. Ana iya auna ma'auni na takarda daidai.

 

 


  • Bayani:Whiteness mita kayan aiki ne na musamman don auna farin abubuwa. Ana amfani da shi sosai a cikin takarda da takarda, bugu da rini, fenti, kayan gini na sinadarai, samfuran filastik, siminti, foda na calcium carbonate, yumbu, enamel, yumbu mai yumbu, talcum foda, sitaci, gari, gishiri, wanka, kayan kwalliya da sauran abubuwan auna fari.
  • Cikakken Bayani

    HIDIMAR DA FAQ:

    Tags samfurin

    Aiki

    1. Tabbatar da ingancin ISO (watau farin R457). Ga samfurin fari mai kyalli, ana iya tantance matakin fari mai kyalli wanda ya haifar da fitar da kayan kyalli.
    2. Ƙayyade ƙimar haɓakar haske
    3. Auna rashin fahimta
    4. Tabbatar da gaskiya
    5. Auna ma'auni mai watsawa na haske da kuma sha
    6, auna ƙimar ɗaukar tawada

    Halayen

    1. Kayan aiki yana da bayyanar sabon labari da tsari mai mahimmanci, kuma ƙirar da'ira ta ci gaba da kyau tana tabbatar da daidaito da kwanciyar hankali na bayanan ma'auni.
    2. Kayan aiki yana kwatanta hasken D65
    3, kayan aikin yana ɗaukar hasken D / O don lura da yanayin geometric; Difffuse ball diamita 150mm, gwajin rami diamita 30mm (19mm), sanye take da mai ɗaukar haske, kawar da madubin samfurin yana nuna tasirin haske.
    4, kayan aikin yana ƙara na'ura da kuma amfani da motsin bugu na thermal da aka shigo da su, ba tare da amfani da tawada da ribbon ba, babu hayaniya, saurin bugawa da sauran halaye.
    5, Launuka babban allon taɓawa LCD nuni, nunin Sinanci da matakan aiki da sauri don nuna ma'auni da sakamakon ƙididdiga, ƙirar mutum-mutumin abokantaka yana sa aikin kayan aiki mai sauƙi da dacewa.
    6. Sadarwar bayanai: kayan aikin an sanye su da daidaitaccen kebul na USB, wanda zai iya ba da damar sadarwar bayanai don tsarin tsarin rahoton haɗin gwiwar kwamfuta na sama.
    7, kayan aiki yana da kariya ta wuta, bayanan ƙididdiga ba za a rasa ba bayan wutar lantarki

    Siga

    Dijital Whiteness Tester don Madaidaicin takarda

    SO 2469 "Takarda, allo da ɓangaren litattafan almara - Ƙayyadaddun abubuwan da ake nunawa"
    TS EN ISO 2470 Takarda da allo - Tabbatar da fari (hanyar watsawa / tsaye)
    TS EN ISO 2471 Takarda da allo - Tabbatar da rashin daidaituwa (tallafin takarda) - Hanyar tunani mai yaduwa
    TS EN ISO 9416 Ƙaddamar da watsawar haske da ƙarancin ɗaukar haske na takarda (Kubelka-munk)
    GB/T 7973 "Takarda, allo da ɓangaren litattafan almara - Ƙayyade ma'anar tunani mai yaduwa (hanyar watsawa / tsaye)"
    GB / T 7974 "Takarda, jirgi da ɓangaren litattafan almara - Ƙaddamar da haske (fararen fata) (hanyar watsawa / tsaye)"
    GB/T 2679 "Ƙaddamar da bayyanar da takarda"
    GB / T 1543 "Takarda da allo (takarda goyon bayan) - Ƙaddamar da opacity (hanyar tunani mai yaduwa)"
    GB / T 10339 "takarda, jirgi da ɓangaren litattafan almara - ƙayyadaddun rarrabuwar haske da ƙimar ɗaukar haske"
    GB / T 12911 "takarda da tawada - ƙayyadaddun shayarwa"
    GB/T 2913 "Hanyar gwaji don farar robobi"
    GB/T 13025.2 "Hanyoyin gwajin masana'antar gishiri gabaɗaya, ƙayyadaddun fari"
    GB/T 5950 "Hanyoyi don auna farin kayan gini da ma'adanai marasa ƙarfe"
    GB/T 8424.2 "Gwajin saurin launi na rubutu na hanyar tantance kayan aikin"
    GB/T 9338 "wakilin fari mai walƙiya fari na ƙayyadaddun hanyar kayan aiki"
    GB/T 9984.5 "Hanyoyin gwaji na masana'antu sodium tripolyphosphate - Tabbatar da fari"
    GB/T 13173.14 "Hanyoyin gwajin gwaji na surfactant - ƙayyadaddun fari na wanki na foda"
    GB/T 13835.7 "hanyar gwaji don farar gashin gashin zomo"
    GB/T 22427.6 "Ƙaddarar Farin Tauraro"
    QB/T 1503 "Ƙaddamar da farin yumbu don amfanin yau da kullum"
    FZ-T50013 "Hanyar gwaji don farar fata na zaruruwan sinadarai na cellulose - Hanyar fa'ida mai yaduwa ta shuɗi"


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ayyukanmu:

    Yayin duk tsarin kasuwanci, muna ba da sabis na Siyar da Shawarwari.

    1) Tsarin binciken abokin ciniki:Tattaunawa game da buƙatun gwaji da cikakkun bayanan fasaha, samfuran samfuran da aka ba da shawarar ga abokin ciniki don tabbatarwa. Sannan faɗi mafi dacewa farashin bisa ga bukatun abokin ciniki.

    2) Ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsari:Zana zane masu alaƙa don tabbatarwa tare da abokin ciniki don buƙatun na musamman. Bayar da hotunan tunani don nuna bayyanar samfurin. Bayan haka, tabbatar da mafita na ƙarshe kuma tabbatar da farashin ƙarshe tare da abokin ciniki.

    3) Tsarin samarwa da bayarwa:Za mu samar da inji bisa ga tabbatar da bukatun PO. Bayar da hotuna don nuna tsarin samarwa. Bayan kammala samarwa, ba da hotuna ga abokin ciniki don sake tabbatarwa tare da injin. Sa'an nan yi nasu masana'anta calibration ko wani ɓangare na uku calibration (kamar yadda abokin ciniki bukatun). Bincika kuma gwada duk cikakkun bayanai sannan shirya shirya kaya. Isar da samfuran an tabbatar da lokacin jigilar kaya kuma sanar da abokin ciniki.

    4) Shigarwa da sabis na siyarwa:Yana bayyana shigar da waɗannan samfuran a cikin filin da bayar da tallafin tallace-tallace.

    FAQ:

    1. Shin kai Manufacturer ne? Kuna bayar da sabis na bayan-tallace-tallace? Ta yaya zan iya neman hakan? Kuma yaya game da garanti?Ee, mu ne ɗaya daga cikin ƙwararrun masana'antun kamar ɗakunan muhalli, kayan gwajin takalmin fata, Kayan gwajin roba na filastik… a China. Kowane injin da aka saya daga masana'anta yana da garantin watanni 12 bayan jigilar kaya. Gabaɗaya, muna ba da watanni 12 don kulawa da KYAUTA. yayin la'akari da sufuri na teku, za mu iya tsawaita watanni 2 don abokan cinikinmu.

    Bugu da ƙari, idan na'urar ku ba ta aiki, za ku iya aiko mana da imel ko ku kira mu za mu yi iya ƙoƙarinmu don gano matsalar ta hanyar tattaunawa ko ta hanyar bidiyo idan ya cancanta. Da zarar mun tabbatar da matsalar, za a ba da maganin a cikin sa'o'i 24 zuwa 48.

    2. Menene game da lokacin bayarwa?Don daidaitaccen injin mu wanda ke nufin inji na yau da kullun, Idan muna da haja a cikin sito, kwanakin aiki ne 3-7; Idan babu hannun jari, yawanci, lokacin isarwa shine kwanaki 15-20 na aiki bayan an karɓi biya; Idan kuna buƙatar gaggawa, za mu yi muku tsari na musamman.

    3. Kuna karɓar sabis na keɓancewa? Zan iya samun tambari na akan injin?Eh mana. Ba za mu iya ba kawai injuna daidai ba amma har ma da injunan da aka keɓance bisa ga buƙatun ku. Kuma muna iya sanya tambarin ku akan injin wanda ke nufin muna ba da sabis na OEM da ODM.

    4. Ta yaya zan iya shigarwa da amfani da injin?Da zarar ka ba da umarnin injinan gwaji daga wurinmu, za mu aiko maka da littafin aiki ko bidiyo a cikin Turanci ta hanyar Imel. Yawancin injin ɗinmu ana jigilar su tare da ɓangaren gabaɗaya, wanda ke nufin an riga an shigar dashi, kawai kuna buƙatar haɗa kebul na wutar lantarki kuma fara amfani da shi.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
    Abubuwan siga Fihirisar fasaha
    Tushen wutan lantarki AC220V± 10% 50HZ
    Sifili yawo ≤0.1%
    Ƙimar Drift don ≤0.1%
    Kuskuren nuni ≤0.5%
    Kuskuren maimaituwa ≤0.1%
    Kuskuren tunani na musamman ≤0.1%
    Girman samfurin Jirgin gwajin bai gaza Φ30mm ba, kuma kauri bai wuce 40mm ba
    Girman kayan aiki (tsawon * nisa * tsayi) mm 360*264*400
    Cikakken nauyi 20 kg