Ana amfani da wannan na'ura don auna maƙarƙashiyar taurin kayan roba.
Yana iya auna samfuran kumfa na soso na polyurethane kuma ya aiwatar da gwaje-gwajen da aka ƙayyade a cikin ƙa'idodin ƙasa, kuma daidai auna taurin shigar soso, kumfa da sauran kayan.
Hakanan za'a iya amfani da shi don auna ƙayyadadden ƙayyadaddun taurin kumfa ɗin da aka samar (kamar ta baya, kumfa matashin kujera, da sauransu), da kuma auna daidai taurin kowane ɓangaren kumfa na wurin zama.
Ana sanya samfurin tsakanin faranti na sama da na ƙasa, kuma farantin na sama yana damfara samfurin wani girman ƙasa a ƙayyadadden gudu zuwa ƙayyadaddun ƙayyadaddun ta hanyar A (hanyar B da hanyar C) da ake buƙata ta daidaitattun ƙasa.
Lokacin da tantanin halitta da ke kan sa ya mayar da matsin hankali ga mai sarrafawa don sarrafawa da nunawa, ana iya auna taurin shigar da kayan kamar soso da kumfa.
1. Sake saiti ta atomatik: Bayan kwamfutar ta karɓi umarnin farawa na gwaji, tsarin zai sake saitawa ta atomatik.
2. Komawa ta atomatik: Bayan samfurin ya karye, zai dawo ta atomatik zuwa matsayi na farko.
3. Sauyawa ta atomatik: Dangane da girman girman nauyin, za'a iya canza kayan aiki daban-daban don tabbatar da daidaiton ma'auni.
4. Canja saurin: Wannan na'ura na iya canza saurin gwajin ba da gangan ba bisa ga samfurori daban-daban.
5. Ƙididdigar nuni: tsarin zai iya gane daidaitaccen ƙimar ƙarfin ƙarfi.
6. Hanyar sarrafawa: Hanyoyin gwaji kamar ƙarfin gwaji, saurin gwaji, ƙaura da damuwa za a iya zaɓar bisa ga bukatun gwaji.
7. Na'ura ɗaya don dalilai masu yawa: sanye take da na'urori masu auna sigina daban-daban, ana iya amfani da na'ura ɗaya don dalilai masu yawa.
8. Tafiya mai lanƙwasa: Bayan an gama gwajin, zaku iya amfani da linzamin kwamfuta don nemo da kuma nazarin ƙimar ƙarfin batu-by-point da nakasar bayanan madaidaicin gwajin.
9. Nuni: Dynamic nuni na bayanai da kuma lankwasa gwajin tsari.
10. Sakamako: Za a iya isa ga sakamakon gwajin kuma za'a iya yin nazari akan tsarin bayanan.
11. Iyaka: tare da kulawar shirin da iyakacin injiniya.
12. Overload: Lokacin da lodi ya wuce ƙimar da aka ƙididdigewa, zai tsaya kai tsaye.
GB/T10807-89; ISO 2439-1980; ISO 3385, JISK6401; ASTM D3574; AS 2282.8 Gwajin A-IFD.
| Hanyar ganewa | Ƙaddamar da firikwensin watsawa ta atomatik |
| Load da Ƙarfin Cell | 200Kg |
| Motoci | Servo tsarin kula da motoci |
| Canjin naúrar | Kg, N, Lb |
| Daidaito | 0.5 maki (± 0.5%) |
| Gwajin bugun jini | 200mm |
| Gwajin gudun | 100± 20mm/min |
| Girman farantin matsawa na sama | Diamita 200mm |
| Ƙasa Iyaka-radius | R1mm |
| Ƙananan dandamali | 420mmx420mm |
| Diamita na rami na iska | 6.0mm ku |
| Ramin tsakiyar rami | 20mm ku |
| Girman samfurin | (380+10)mmx(380+10)mmx(50±3)mm |
| Nauyi | 160kg |
| Ƙarfi | AC220V |
| Inji | Bincike da ci gaba mai zaman kansa | 1 inji mai kwakwalwa |
| mai kula da allon taɓawa | Bincike da ci gaba mai zaman kansa | 1 inji mai kwakwalwa |
| Babban madaidaicin servo motor | Tamagawa, Japan | 1 inji mai kwakwalwa |
| firikwensin | Sadarwar Amurka | 1 inji mai kwakwalwa |
| dunƙule | Taiwan TIB | 1 inji mai kwakwalwa |
| ɗauka | Japan NSK | 1 inji mai kwakwalwa |
Ayyukanmu:
Yayin duk tsarin kasuwanci, muna ba da sabis na Siyar da Shawarwari.
FAQ:
Bugu da ƙari, idan na'urar ku ba ta aiki, za ku iya aiko mana da imel ko ku kira mu za mu yi iya ƙoƙarinmu don gano matsalar ta hanyar tattaunawa ko ta hanyar bidiyo idan ya cancanta. Da zarar mun tabbatar da matsalar, za a ba da maganin a cikin sa'o'i 24 zuwa 48.