• shafi_banner01

Kayayyaki

UP-2003 Na'urar Gwajin Tensile Mai Rukunin Rumbun Biyu

Injin Gwajin Tensilena'ura ce ta duniya da ake amfani da ita don auna kayan aikin injiniya. Babban aikinsa shi ne a yi amfani da karfi mai jan axial a hankali zuwa samfurin gwaji (kamar sandar karfe ko filastar filastik) har sai ya karye.

Wannan gwajin yana ƙayyadadden ƙayyadaddun mahimman kayan abu kamar ƙarfin ƙarfi, ƙarfin samarwa, da haɓakawa a lokacin hutu, yana mai da shi mahimmanci don sarrafa inganci, bincike, da kimiyyar kayan.


Cikakken Bayani

HIDIMAR DA FAQ:

Tags samfurin

Matsayin ƙira:

GB16491-2008,HGT 3844-2008 QBT 11130-1991,GB 13022-1991,HGT 3849-2008,GB 6349-1986 GB/T 1040.2-2006 244511ISO,ISO 527, ASTM E4, BS 1610, DIN 51221, ISO 7500, EN 10002, ASTM D628, ASTM D638, ASTM D412

Amfani:

Dace da Aerospace, Petrochemical masana'antu, inji masana'antu, karfe kayan da kayayyakin, filastik, waya da na USB, roba, takarda da filastik bugu marufi, m kaset, jakunkuna jakunkuna, yadi zaruruwa, yadi bags, abinci, Pharmaceutical da sauran masana'antu.
Don gwada kaddarorin jiki na nau'ikan kayan daban-daban da samfuran da aka gama, samfuran da aka kammala.zabi nau'ikan kayan aiki don yin tensile, matsawa, riƙewa, riƙe matsa lamba, lankwasawa, hawaye, kwasfa, mannewa da gwajin ƙarfi. Yana da kyakkyawan gwaji da kayan bincike don masana'antu, sassan kulawar fasaha, cibiyoyin binciken kayayyaki, cibiyoyin bincike na kimiyya da kwalejoji da jami'o'i.
Wannan inji da aka yafi amfani da gwajin da inji Properties na karafa kamar tensile, matsawa, lankwasawa, da dai sauransu.A cewar GB, JIS, ASTM, DIN da sauran matsayin za a iya ta atomatik lasafta tensile ƙarfi, yawan amfanin ƙasa ƙarfi, elongation, m elongation danniya, m danniya elongation, na roba modulus da sauran sigogi.

Siffofin:

1. Na'urar ta canza gaba ɗaya sabon injin gwajin kayan aiki don aikin ƙididdiga, wanda aka haɓaka daga gazawar na'urar gwajin kayan yau da kullun, mai girma, mai rikitarwa da rikitarwa.
2. Tsarin yana ɗaukar farantin karfe da aluminum extruded farantin tare da ci-gaba yin burodi Paint, tare da high daidaici, low juriya, sumul madaidaici dunƙule da jagora shafi, wanda inganta load yadda ya dace da kuma tsarin rigidity.
3. Tsarin sarrafawa yana ɗaukar motar duk uwar garken sadarwar dijital don tabbatar da cewa tsarin watsawa yana da inganci, barga a watsawa, ƙananan amo da daidai cikin sauri.
4. Microcomputer tsarin ta kasuwanci kalkuleta a matsayin babban iko inji, hada kai tare da kamfanin ta QCTech gwajin software, iya kammala duk na gwajin sigogi saitin, aiki jihar iko, data saye da sarrafa bincike, sakamakon nuni da bugu fitarwa;
5. Dedicated ma'auni da kuma kula da tsarin da aka musamman tsara don microcomputer lantarki duniya gwajin inji.It iya mikewa, damfara, lankwasa, karfi, yage da bawo kashe test.The data saye, adanawa, aiki da kuma bugu sakamakon gwajin PC da dubawa jirgin an adopted.It iya lissafta matsakaicin karfi, yawan amfanin ƙasa ƙarfi, matsakaicin tsiri ƙarfi, matsakaicin nakasu, modules iya yin amfani da wasu sigogi, curviar ma'auni, yawan amfanin ƙasa, da kuma sauran sigogi. dubawar hoto, sassauƙan sarrafa bayanai, tallafin bayanai na ms-access, yana sa tsarin ya fi ƙarfi.

Ma'auni da ƙayyadaddun bayanai:

1. Ma'aunin Fasaha na Software:
Harshen tsarin aiki software: Turanci, Sinanci
Ƙarfafa raka'a: N, KN, Kgf, Lbf, tsawon raka'a: mm, cm, a cikin za a iya jujjuya shi da yardar rai
Yanayin sarrafawa:
Software na kwamfuta yana tsara saurin gudu, fashewar kaya, lokacin aiki da sauran hanyoyin sarrafawa
Akwatin aiki na musamman na hannu: dacewa don daidaitawa da matsayi lokacin lodawa da riƙon guntuwar gwaji
Ƙayyade karayar abu ta atomatik, murkushewa, da sauransu. Kuma tsayawa ta atomatik, na iya saita dawowa ta atomatik
Nau'in lanƙwasa:
Load-motsi, lokacin ɗaukar nauyi, lokacin ƙaura.
Damuwa - damuwa, lokacin damuwa, lokacin damuwa.
Za'a iya saita madaidaitan madaidaitan madaidaicin madaidaici.
Akwai bayanan gwaji:
Matsakaicin ƙarfi, ƙaramin ƙarfi, ƙimar karyewa, ƙarfi na sama da ƙananan ƙarfin amfanin ƙasa, ƙarfin juzu'i, ƙarfin matsawa, modulus na roba, elongation, matsakaicin ƙima, ƙimar ƙima, matsakaicin ƙimar, da sauransu
Sakamakon bayanan an samo su ne daga daidaitaccen tsarin rahoton crystal na yanzu.

Bayani:

Iyawa kg 2000 1000 500 200 100
Daidaito Babban daidaito 0.5 matakin, ± 0.5%,
Hannun kaya Babban madaidaicin tashin hankali da transducer matsa lamba, (ana iya shigar da firikwensin da yawa a lokaci guda - zaɓi na zaɓi)
Babban ƙuduri 1/500000
Girmamawa 24digit AD Babu lokacin zuƙowa
Zaɓin naúrar N, KN, Kgf, Lbf
Gwajin saurin gudu Servo: 0.1 ~ 500 mm / min na iya saitawa
daidaiton sarrafa saurin gudu ± 0.2% (0.5 matakin)
Gwada ingantaccen nisa 400 mm
Gwaji tasiri bugun jini 700 mm
Tsayin shafi biyu 1400 mm
Ayyukan kariyar saitin wuce gona da iri Lokacin da ƙarfin gwajin da aka saita ya wuce 10%, tsarin zai tsaya ta atomatik don kariya
Ayyukan kariya na saitin bugun jini Kariya ga babba da ƙananan matsayi na bugun jini
Motoci Servo motor AC Servo motor & servo drive mai sarrafa
Amfanin wutar lantarki 0.5 kVA
Ƙarfi 1ø, 220 VAC, 50/60 Hz
Kwamfuta Hardware Ana iya siyan ƙayyadaddun kayan aikin da aka kawo daga alamar ACER ta asali ko abokin ciniki ya kawota
Software na musamman Koma zuwa sigar software na tsarin ma'aunin kwamfuta
Ƙarar 65 x 55 x 220 cm
Nauyi 200 kg
Daidaitaccen kayan haɗi Ƙaddamar da tashin hankali1biyu, ƙungiyar kayan aiki, jagora, garanti
Na zaɓi Extensometer Extensometer mai tsawo (ma'auni: 25,50,75,100mm)
Daidaitawa Iya abokin ciniki tensile / matsawa kayan aiki

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ayyukanmu:

    Yayin duk tsarin kasuwanci, muna ba da sabis na Siyar da Shawarwari.

    1) Tsarin binciken abokin ciniki:Tattaunawa game da buƙatun gwaji da cikakkun bayanan fasaha, samfuran samfuran da aka ba da shawarar ga abokin ciniki don tabbatarwa. Sannan faɗi mafi dacewa farashin bisa ga bukatun abokin ciniki.

    2) Ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsari:Zana zane masu alaƙa don tabbatarwa tare da abokin ciniki don buƙatun na musamman. Bayar da hotunan tunani don nuna bayyanar samfurin. Bayan haka, tabbatar da mafita na ƙarshe kuma tabbatar da farashin ƙarshe tare da abokin ciniki.

    3) Tsarin samarwa da bayarwa:Za mu samar da inji bisa ga tabbatar da bukatun PO. Bayar da hotuna don nuna tsarin samarwa. Bayan kammala samarwa, ba da hotuna ga abokin ciniki don sake tabbatarwa tare da injin. Sa'an nan yi nasu masana'anta calibration ko wani ɓangare na uku calibration (kamar yadda abokin ciniki bukatun). Bincika kuma gwada duk cikakkun bayanai sannan shirya shirya kaya. Isar da samfuran an tabbatar da lokacin jigilar kaya kuma sanar da abokin ciniki.

    4) Shigarwa da sabis na siyarwa:Yana bayyana shigar da waɗannan samfuran a cikin filin da bayar da tallafin tallace-tallace.

    FAQ:

    1. Shin kai Manufacturer ne? Kuna bayar da sabis na bayan-tallace-tallace? Ta yaya zan iya neman hakan? Kuma yaya game da garanti?Ee, mu ne ɗaya daga cikin ƙwararrun masana'antun kamar ɗakunan muhalli, kayan gwajin takalmin fata, Kayan gwajin roba na filastik… a China. Kowane injin da aka saya daga masana'anta yana da garantin watanni 12 bayan jigilar kaya. Gabaɗaya, muna ba da watanni 12 don kulawa da KYAUTA. yayin la'akari da sufuri na teku, za mu iya tsawaita watanni 2 don abokan cinikinmu.

    Bugu da ƙari, idan na'urar ku ba ta aiki, za ku iya aiko mana da imel ko ku kira mu za mu yi iya ƙoƙarinmu don gano matsalar ta hanyar tattaunawa ko ta hanyar bidiyo idan ya cancanta. Da zarar mun tabbatar da matsalar, za a ba da maganin a cikin sa'o'i 24 zuwa 48.

    2. Menene game da lokacin bayarwa?Don daidaitaccen injin mu wanda ke nufin inji na yau da kullun, Idan muna da haja a cikin sito, kwanakin aiki ne 3-7; Idan babu hannun jari, yawanci, lokacin isarwa shine kwanaki 15-20 na aiki bayan an karɓi biya; Idan kuna buƙatar gaggawa, za mu yi muku tsari na musamman.

    3. Kuna karɓar sabis na keɓancewa? Zan iya samun tambari na akan injin?Eh mana. Ba za mu iya ba kawai injuna daidai ba amma har ma da injunan da aka keɓance bisa ga buƙatun ku. Kuma muna iya sanya tambarin ku akan injin wanda ke nufin muna ba da sabis na OEM da ODM.

    4. Ta yaya zan iya shigarwa da amfani da injin?Da zarar ka ba da umarnin injinan gwaji daga wurinmu, za mu aiko maka da littafin aiki ko bidiyo a cikin Turanci ta hanyar Imel. Yawancin injin ɗinmu ana jigilar su tare da ɓangaren gabaɗaya, wanda ke nufin an riga an shigar dashi, kawai kuna buƙatar haɗa kebul na wutar lantarki kuma fara amfani da shi.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana