Labarai
-
Menene ya kamata in yi idan na gamu da gaggawa yayin gwaji a dakin gwaji mai girma da ƙananan zafin jiki?
Maganin katsewar ɗakin gwaji mai girma da ƙananan zafin jiki an tsara shi a fili a cikin GJB 150, wanda ke raba katsewar gwajin zuwa yanayi uku, wato, katsewa a cikin kewayon haƙuri, katsewa a ƙarƙashin yanayin gwaji da katsewa ƙarƙashin ...Kara karantawa -
Hanyoyi takwas don tsawaita rayuwar sabis na ɗakin gwaji na yawan zafin jiki da zafi
1. Ya kamata a kiyaye ƙasa a kusa da kasan na'ura mai tsabta a kowane lokaci, saboda na'urar na'ura za ta shafe ƙura mai laushi a kan kwanon zafi; 2. Ya kamata a cire ƙazanta na ciki (abubuwa) na injin kafin aiki; a tsaftace dakin gwaje-gwaje...Kara karantawa -
LCD ruwa crystal nuni zafin jiki da zafi gwajin bayani dalla-dalla da gwajin yanayi
Babban ka'idar ita ce rufe kristal mai ruwa a cikin akwatin gilashi, sannan a yi amfani da na'urorin lantarki don haifar da canje-canje masu zafi da sanyi, ta yadda zai shafi haskensa don cimma sakamako mai haske da duhu. A halin yanzu, na'urorin nunin ruwan kristal gama gari sun haɗa da Twisted Nematic (TN), Sup...Kara karantawa -
Matsayin gwaji da alamun fasaha
Matsayin gwaji da alamun fasaha na ɗakin zagayowar yanayin zafi da zafi: Akwatin zagayowar zafi ya dace da gwajin aikin aminci na kayan lantarki, samar da gwajin aminci, gwajin gwajin samfur, da sauransu. A lokaci guda, ta wannan gwajin, amincin...Kara karantawa -
Matakan gwajin tsufa uku na gwajin tsufa na UV
Ana amfani da ɗakin gwajin tsufa na UV don kimanta yawan tsufa na samfura da kayan ƙarƙashin hasken ultraviolet. Tsufawar hasken rana shine babban lalacewar kayan da ake amfani da su a waje. Ga kayan cikin gida, suma za su iya shafar su zuwa wani ɗan lokaci ta hanyar tsufa na hasken rana ko tsufa wanda hasken ultraviolet ya haifar ...Kara karantawa -
Menene zan yi idan babban akwatin babban zafin jiki da ƙananan zafin jiki ya yi sanyi a hankali a hankali don isa ƙimar da aka saita?
Masu amfani waɗanda ke da gogewa a cikin siye da amfani da ɗakunan gwajin muhalli masu dacewa sun san cewa ɗakin gwaji mai tsayi da ƙananan zafin jiki mai saurin canjin zafin jiki (wanda kuma aka sani da ɗakin zagayowar zazzabi) ya fi ingantaccen ɗakin gwaji fiye da ɗakin gwaji na al'ada.Kara karantawa -
A cikin mintuna uku, zaku iya fahimtar halaye, manufa da nau'ikan gwajin girgiza zafin jiki
Gwajin girgiza zafin zafi galibi ana kiransa gwajin girgiza zafin jiki ko hawan zafin jiki, gwaji mai zafi da ƙarancin zafi. Adadin dumama/ sanyaya bai wuce 30 ℃/minti ba. Yanayin canjin zafin jiki yana da girma sosai, kuma tsananin gwajin yana ƙaruwa tare da haɓakar th ...Kara karantawa -
Semiconductor marufi tsufa tabbaci gwajin-PCT babban ƙarfin lantarki kara tsufa dakin gwaji
Aikace-aikace: PCT babban matsa lamba accelerated tsufa gwajin dakin wani nau'i ne na gwajin kayan aiki da amfani dumama don samar da tururi. A cikin rufaffiyar tururi, tururi ba zai iya zubewa ba, sai matsi ya ci gaba da tashi, wanda hakan ya sa wurin tafasar ruwan ya ci gaba da karuwa,...Kara karantawa -
Sabbin Masana'antar Kayayyaki-Tasirin Masu Tauri akan Abubuwan Tsufa na Hygrothermal na Polycarbonate
PC nau'in filastik ne na injiniya tare da kyakkyawan aiki ta kowane fanni. Yana da babban fa'ida a cikin juriya mai tasiri, juriya na zafi, gyare-gyaren girma da kwanciyar hankali. Saboda haka, ana amfani da shi sosai a cikin kayan lantarki, motoci, kayan wasanni da sauran ...Kara karantawa -
Mafi yawan gwajin amincin muhalli na yau da kullun don fitilun mota
1.Thermal Cycle Test Thermal gwajin sake zagayowar yawanci sun hada da iri biyu: high da kuma low zazzabi gwaje-gwaje da zazzabi da zafi sake zagayowar gwaje-gwaje. Na farko yana nazarin juriya na fitilun mota zuwa babban zafin jiki da ƙarancin zafin jiki a madadin sake zagayowar envir ...Kara karantawa -
Hanyoyin kulawa na ɗakin gwaji na yawan zafin jiki da zafi
1. Kulawa na yau da kullun: Kulawa na yau da kullun na ɗakin gwajin zafin jiki na yau da kullun yana da matukar mahimmanci. Da farko, kiyaye cikin ɗakin gwajin tsabta da bushewa, tsaftace jikin akwatin da sassan ciki akai-akai, kuma kauce wa tasirin ƙura da datti a ɗakin gwajin. Na biyu, duba...Kara karantawa -
Gwajin kayan aiki daga UBY
Ma'anar da rabe-rabe na kayan gwaji: Kayan gwaji kayan aiki ne da ke tabbatar da inganci ko aikin samfur ko kayan bisa ga buƙatun ƙira kafin amfani da shi. Kayan gwajin sun haɗa da: kayan gwajin girgiza, kayan gwajin wuta, ni...Kara karantawa
