| Abubuwa | Ƙayyadaddun bayanai |
| Sensor | Celtron load cell |
| Iyawa | 5, 10, 20, 25, 50, 100, 200kg |
| Juyin Juya | G, KG, N, LB |
| Na'urar Nuni | LCD ko PC |
| Ƙaddamarwa | 1/250,000 |
| Daidaito | ± 0.5% |
| Max. bugun jini | 1000mm (ciki har da kayan aiki) |
| Gudun Gwaji | 0.1-500mm/min (daidaitacce) |
| Motoci | Panasonic Servo Motor |
| Dunƙule | Babban Madaidaicin Ball Screw |
| Daidaiton Tsawaitawa | 0.001mm |
| Ƙarfi | 1ø, AC220V, 50HZ |
| Nauyi | Kimanin.75kg |
| Na'urorin haɗi | Saitin ƙwanƙwasa saiti ɗaya, kwamfutar Lenovo saiti ɗaya, CD ɗin software na Ingilishi guda ɗaya, CD ɗin bidiyo guda ɗaya, jagorar mai amfani da Ingilishi guda ɗaya. |
1. Motoci: Panasonic servo motor + Servo direba + Babban madaidaicin ball dunƙule (Taiwan)
2. Ƙimar ƙaura: 0.001mm.
3. Mai amfani zai iya saita sigogi na kayan samfur kamar tsayi, nisa, kauri, radius, yanki da sauransu.
4. Tsarin sarrafawa: a, sarrafa kwamfuta tare da software na TM2101; b, Komawa asali ta atomatik bayan gwajin, c, adana bayanai ta atomatik ko ta aikin hannu.
5. watsa bayanai: RS232.
6. Yana iya ajiye sakamako ta atomatik bayan an gama gwajin, kuma yana da hannu. Zai iya nuna matsakaicin ƙarfi, ƙarfin yawan amfanin ƙasa, ƙarfin matsawa, ƙarfin ɗaure, haɓakawa, matsakaicin kwasfa, ƙarami da matsakaita, da sauransu.
7. Ma'auni na hoto na ingantawa ta atomatik na iya yin jadawali don nunawa tare da mafi kyawun ma'auni kuma yana iya haifar da sauye-sauye masu ƙarfi a cikin gwajin kuma yana da ƙarfi- tsawo, lokaci mai ƙarfi, tsawo-lokaci, damuwa - damuwa.
Ayyukanmu:
Yayin duk tsarin kasuwanci, muna ba da sabis na Siyar da Shawarwari.
FAQ:
Bugu da ƙari, idan na'urar ku ba ta aiki, za ku iya aiko mana da imel ko ku kira mu za mu yi iya ƙoƙarinmu don gano matsalar ta hanyar tattaunawa ko ta hanyar bidiyo idan ya cancanta. Da zarar mun tabbatar da matsalar, za a ba da maganin a cikin sa'o'i 24 zuwa 48.